ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 10 ธันวาคม 2561

บอลสดคู่ระหว่าง เอล โมคาวลูน VS เปโตรเจ็ท วันจันทร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

จันทร์ 19:45

เอล โมคาวลูน - เปโตรเจ็ท
บอลสดคู่ระหว่าง มูลูเดีย อุจดา  VS ชาบาบ ริฟ อัล โฮไซมา วันจันทร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

จันทร์ 21:00

มูลูเดีย อุจดา - ชาบาบ ริฟ อัล โฮไซมา

จันทร์ 22:00

อัล มาสรี - เอล ดัคเลยาห์

จันทร์ 22:30

เซปซี่ - โบโตซานี่

จันทร์ 22:30

โบเตฟ - วิโตซ่า บิสตริตซ่า

จันทร์ 23:00

อดาน่า เดมิร์สปอร์ - กิเรซุนสปอร์

จันทร์ 23:00

กาซีอันเตป - บาลิเคเซอร์สปอร์

จันทร์ 23:30

อัคมัต กรอซนี่ - อาร์เซน่อล ตูล่า

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 11 ธันวาคม 2561

อังคาร 00:00

คาซิมปาซ่า - เคย์เซริสปอร์

อังคาร 00:00

อังการากูคู - บาซัคเซเฮียร์

อังคาร 00:00

รูเดส - สลาเวน

อังคาร 00:00

สโลวาน ลิเบอเรช - โอปาว่า

อังคาร 00:00

พาไนโตลิกอส - อพอลลอน สมีร์นิส

อังคาร 00:00

ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ - อัล เมอร์รีคห์

อังคาร 00:00

อาร์ก้า กดิเนีย - คราโคเวีย

อังคาร 00:00

โมเกร็บ เตโตอัน - ดีฟา เอล จาดีด้า

อังคาร 00:00

AEL Limassol - เออร์มิส

อังคาร 00:30

พานิโอนิออส - เลวาเดียกอส

อังคาร 00:30

พีระมิด - ฮาราส เอล โฮดูด

อังคาร 01:00

นอร์เชลลันด์ - เอจีเอฟ อาร์ฮุส

อังคาร 01:00

ไครโอว่า - โวลุนตารี่

อังคาร 01:00

ซวิคเคา - ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค

อังคาร 02:00

พีเอสวี บี - คัมบูร์

อังคาร 02:00

ยอง อาแซด - เทลสตาร์

อังคาร 02:00

อโปเอล เทลอาวีฟ - เบต้า เยรูซาเล็ม

อังคาร 02:30

โบคุ่ม - ซังต์.เพาลี

อังคาร 03:00

เอฟเวอร์ตัน - วัตฟอร์ด

อังคาร 03:00

แอธ.บิลเบา - คิโรน่า

อังคาร 03:00

นิโคลัส อัลมาโกร - เซ็นทรัล กอร์โดบา

อังคาร 03:00

ซาแลร์นิตาน่ - เบรชชา

อังคาร 03:15

เฟยเรนเซ่ - มาริติโม่

อังคาร 05:00

พาโตรนาโต้ - เบเลซ ซาร์สฟิลด์

อังคาร 07:00

ดีทรอยต์ พิสตันส์ - ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส

อังคาร 07:00

อินเดียนา เพเซอร์ส - วอชิงตัน วิซาร์ดส์

อังคาร 07:05

อาร์เซนอล S - นูเอบา ชิคาโก้

อังคาร 07:15

เบลกราโน่ - ติเกร

อังคาร 07:30

บลูมมิ่ง - นาซิอองนาล โปโตซี

อังคาร 07:30

บอสตัน เซลติกส์ - นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์

อังคาร 08:00

Atletico Mitre - เดปอร์ติโว โมรอน

อังคาร 08:00

ชิคาโก บูลส์ - ซาคราเมนโต คิงส์

อังคาร 08:00

มิลวอกี บักส์ - คลีฟแลนด์แควาเลียส์

อังคาร 08:00

โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ - ยูทาห์ แจ๊ส

อังคาร 08:15

มินเนโซต้า ไวกิ้ง - ซีแอตเทิล ซีฮอว์กส์

อังคาร 08:30

ดัลลัส แมฟเวอริกส์ - ออร์แลนโด แมจิก

อังคาร 09:00

เดนเวอร์ นักเก็ตส์ - เมมฟิส กริซลีส์

อังคาร 09:00

ฟีนิกซ์ ซันส์ - ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส

อังคาร 10:30

โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส - มินนิโซตา ทิม

อังคาร 10:30

ลอสแอนเจลิสเลเกอส์ - ไมอามี ฮีท

อังคาร 19:45

มาเลเซีย - เวียดนาม

อังคาร 20:00

ลิเวอร์พูล U19 - นาโปลี U19

อังคาร 20:00

โมนาโก U19 - ดอร์ทมุนด์ U19

อังคาร 21:00

ปูเน่ ซิตี้ - กัว

อังคาร 22:00

บาร์เซโลน่า U19 - สเปอร์ส U19

อังคาร 22:00

เซอร์เวน่า ซเวซด้า U19 - เปแอสเช U19